Nhận định Soi Kèo Slovan Bratislava B - MSK Povazska Bystrica ngày 14/10 21:00 giải Slovakia 2. Liga
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá của chúng tôi. Hôm nay, chúng ta sẽ cùng nhau phân tích chi tiết trận đấu giữa Slovan Bratislava B và MSK Povazska Bystrica dựa trên các dữ liệu đã được cung cấp.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Đây là một trận đấu thuộc khuôn khổ giải đấu hạng dưới, nơi Slovan Bratislava B (đội trẻ của Slovan Bratislava) sẽ tiếp đón MSK Povazska Bystrica. Dựa vào các số liệu ban đầu, có thể thấy đây là một cuộc đối đầu mà yếu tố phòng ngự của đội chủ nhà đang là một vấn đề lớn, trong khi đội khách có phần ổn định hơn nhưng cũng không quá vượt trội. Trận đấu hứa hẹn sẽ có nhiều bàn thắng do cả hai đội đều có xu hướng để thủng lưới khá nhiều. MSK Povazska Bystrica được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút về mặt phong độ và sự cân bằng trong lối chơi.
---
2. PHÂN TÍCH PHONG ĐỘ & SỐ LIỆU THỐNG KÊ
2.1. Đội nhà: Slovan Bratislava B
* Số trận đã đấu: 3
* Thành tích: Thắng 1, Hòa 1, Thua 1 (phong độ khá bất ổn trong giai đoạn đầu mùa).
* Bàn thắng - Bàn thua: Ghi 4 bàn, thủng lưới 10 bàn. Đây là điểm đáng báo động nhất của Slovan Bratislava B, với trung bình 3.33 bàn thua mỗi trận.
* Giữ sạch lưới: 0 trận (cho thấy hàng thủ cực kỳ lỏng lẻo và thiếu sự chắc chắn).
* Thành tích Hiệp 1: Thắng 2, Hòa 0, Thua 1 (có vẻ như Slovan Bratislava B thường nhập cuộc khá tốt hoặc có khả năng dẫn trước trong hiệp 1).
* Tỷ lệ thắng của nhà cái (trung bình): 0.359 (35.9%) – Đội nhà được đánh giá thấp hơn đối thủ.
2.2. Đội khách: MSK Povazska Bystrica
* Số trận đã đấu: 6
* Thành tích: Thắng 2, Hòa 2, Thua 2 (phong độ cân bằng và ổn định hơn so với đội nhà).
* Bàn thắng - Bàn thua: Ghi 8 bàn, thủng lưới 10 bàn. Mặc dù số bàn thua bằng đội nhà, nhưng Povazska Bystrica đã chơi gấp đôi số trận. Trung bình ghi 1.33 bàn/trận và thủng lưới 1.67 bàn/trận, tốt hơn đáng kể so với Slovan B.
* Giữ sạch lưới: 1 trận (có ít nhất một trận giữ sạch lưới, cho thấy họ có khả năng phòng ngự tốt hơn đôi chút).
* Thành tích Hiệp 1: Thắng 2, Hòa 1, Thua 3 (hiệp 1 không quá ấn tượng, họ có thể chưa thực sự nóng máy ở đầu trận).
* Tỷ lệ thắng của nhà cái (trung bình): 0.381 (38.1%) – Đội khách được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút.
2.3. So sánh tổng quan
* Tấn công: Cả hai đội đều ghi trung bình 1.33 bàn/trận, cho thấy khả năng tấn công tương đồng.
* Phòng ngự: Đây là sự khác biệt lớn nhất. Slovan Bratislava B thủng lưới tới 3.33 bàn/trận, gấp đôi con số 1.67 bàn/trận của Povazska Bystrica.
* Phong độ: Povazska Bystrica ổn định hơn với thành tích cân bằng sau 6 trận, trong khi Slovan B khá chệch choạc.
* Nhà cái: Nhà cái cũng tin tưởng vào Povazska Bystrica hơn một chút.
---
3. KÈO CHÂU Á & CHÂU ÂU
Dựa vào tỷ lệ thắng trung bình của nhà cái (Povazska Bystrica 38.1% so với Slovan Bratislava B 35.9%), có thể thấy đội khách được đánh giá cao hơn một chút. Điều này gợi ý rằng MSK Povazska Bystrica sẽ là đội được chấp hoặc chấp đồng banh (0) hoặc chấp 0.25 bàn. Với hàng thủ cực kỳ yếu kém của Slovan Bratislava B, lựa chọn MSK Povazska Bystrica ở kèo Châu Á là hợp lý hơn.
---
4. KÈO TÀI XỈU (OVER/UNDER)
* Tổng số bàn thắng/thua của Slovan B: 4 bàn thắng + 10 bàn thua = 14 bàn trong 3 trận (trung bình 4.67 bàn/trận).
* Tổng số bàn thắng/thua của Povazska B: 8 bàn thắng + 10 bàn thua = 18 bàn trong 6 trận (trung bình 3 bàn/trận).
Cả hai đội đều có xu hướng tham gia vào các trận đấu có nhiều bàn thắng, đặc biệt là Slovan Bratislava B với khả năng phòng ngự rất tệ. Slovan B khả năng cao sẽ thủng lưới ít nhất 2-3 bàn, trong khi họ cũng có thể ghi 1 bàn. Povazska Bystrica cũng có khả năng ghi bàn tốt và đồng thời để thủng lưới. Với những số liệu này, một trận đấu bùng nổ bàn thắng là rất có khả năng.
Dự đoán: TÀI
---
5. DỰ ĐOÁN HIỆP 1
Slovan Bratislava B có thành tích hiệp 1 khá tốt (thắng 2/3 trận), cho thấy họ có thể nhập cuộc nhanh và tạo được lợi thế sớm. Tuy nhiên, hàng thủ yếu kém có thể khiến họ đánh mất lợi thế đó hoặc thậm chí bị gỡ hòa ngay trong hiệp 1. MSK Povazska Bystrica có thành tích hiệp 1 không quá tốt nhưng với khả năng tấn công của mình, họ vẫn có thể tìm được bàn thắng. Với xu hướng cởi mở của cả hai đội, hiệp 1 cũng nhiều khả năng sẽ có bàn thắng.
Dự đoán: TÀI HIỆP 1 và Hòa (Draw) Hiệp 1 (nếu chọn kết quả)
---
6. DỰ ĐOÁN CẢ TRẬN & TỶ SỐ
MSK Povazska Bystrica với phong độ ổn định hơn và hàng phòng ngự ít tệ hơn (mặc dù vẫn để thủng lưới) sẽ có lợi thế lớn trước một Slovan Bratislava B với hàng thủ quá lỏng lẻo. Đội khách sẽ tận dụng được những khoảng trống và sai lầm của đối thủ để ghi bàn và giành chiến thắng chung cuộc. Slovan B với khả năng tấn công của mình cũng khó có thể tịt ngòi hoàn toàn.
Dự đoán kết quả cả trận: MSK Povazska Bystrica thắng.
Tỷ số dự đoán: Slovan Bratislava B 1 - 3 MSK Povazska Bystrica
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Đây là một trận đấu thuộc khuôn khổ giải đấu hạng dưới, nơi Slovan Bratislava B (đội trẻ của Slovan Bratislava) sẽ tiếp đón MSK Povazska Bystrica. Dựa vào các số liệu ban đầu, có thể thấy đây là một cuộc đối đầu mà yếu tố phòng ngự của đội chủ nhà đang là một vấn đề lớn, trong khi đội khách có phần ổn định hơn nhưng cũng không quá vượt trội. Trận đấu hứa hẹn sẽ có nhiều bàn thắng do cả hai đội đều có xu hướng để thủng lưới khá nhiều. MSK Povazska Bystrica được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút về mặt phong độ và sự cân bằng trong lối chơi.
---
2. PHÂN TÍCH PHONG ĐỘ & SỐ LIỆU THỐNG KÊ
2.1. Đội nhà: Slovan Bratislava B
* Số trận đã đấu: 3
* Thành tích: Thắng 1, Hòa 1, Thua 1 (phong độ khá bất ổn trong giai đoạn đầu mùa).
* Bàn thắng - Bàn thua: Ghi 4 bàn, thủng lưới 10 bàn. Đây là điểm đáng báo động nhất của Slovan Bratislava B, với trung bình 3.33 bàn thua mỗi trận.
* Giữ sạch lưới: 0 trận (cho thấy hàng thủ cực kỳ lỏng lẻo và thiếu sự chắc chắn).
* Thành tích Hiệp 1: Thắng 2, Hòa 0, Thua 1 (có vẻ như Slovan Bratislava B thường nhập cuộc khá tốt hoặc có khả năng dẫn trước trong hiệp 1).
* Tỷ lệ thắng của nhà cái (trung bình): 0.359 (35.9%) – Đội nhà được đánh giá thấp hơn đối thủ.
2.2. Đội khách: MSK Povazska Bystrica
* Số trận đã đấu: 6
* Thành tích: Thắng 2, Hòa 2, Thua 2 (phong độ cân bằng và ổn định hơn so với đội nhà).
* Bàn thắng - Bàn thua: Ghi 8 bàn, thủng lưới 10 bàn. Mặc dù số bàn thua bằng đội nhà, nhưng Povazska Bystrica đã chơi gấp đôi số trận. Trung bình ghi 1.33 bàn/trận và thủng lưới 1.67 bàn/trận, tốt hơn đáng kể so với Slovan B.
* Giữ sạch lưới: 1 trận (có ít nhất một trận giữ sạch lưới, cho thấy họ có khả năng phòng ngự tốt hơn đôi chút).
* Thành tích Hiệp 1: Thắng 2, Hòa 1, Thua 3 (hiệp 1 không quá ấn tượng, họ có thể chưa thực sự nóng máy ở đầu trận).
* Tỷ lệ thắng của nhà cái (trung bình): 0.381 (38.1%) – Đội khách được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút.
2.3. So sánh tổng quan
* Tấn công: Cả hai đội đều ghi trung bình 1.33 bàn/trận, cho thấy khả năng tấn công tương đồng.
* Phòng ngự: Đây là sự khác biệt lớn nhất. Slovan Bratislava B thủng lưới tới 3.33 bàn/trận, gấp đôi con số 1.67 bàn/trận của Povazska Bystrica.
* Phong độ: Povazska Bystrica ổn định hơn với thành tích cân bằng sau 6 trận, trong khi Slovan B khá chệch choạc.
* Nhà cái: Nhà cái cũng tin tưởng vào Povazska Bystrica hơn một chút.
---
3. KÈO CHÂU Á & CHÂU ÂU
Dựa vào tỷ lệ thắng trung bình của nhà cái (Povazska Bystrica 38.1% so với Slovan Bratislava B 35.9%), có thể thấy đội khách được đánh giá cao hơn một chút. Điều này gợi ý rằng MSK Povazska Bystrica sẽ là đội được chấp hoặc chấp đồng banh (0) hoặc chấp 0.25 bàn. Với hàng thủ cực kỳ yếu kém của Slovan Bratislava B, lựa chọn MSK Povazska Bystrica ở kèo Châu Á là hợp lý hơn.
---
4. KÈO TÀI XỈU (OVER/UNDER)
* Tổng số bàn thắng/thua của Slovan B: 4 bàn thắng + 10 bàn thua = 14 bàn trong 3 trận (trung bình 4.67 bàn/trận).
* Tổng số bàn thắng/thua của Povazska B: 8 bàn thắng + 10 bàn thua = 18 bàn trong 6 trận (trung bình 3 bàn/trận).
Cả hai đội đều có xu hướng tham gia vào các trận đấu có nhiều bàn thắng, đặc biệt là Slovan Bratislava B với khả năng phòng ngự rất tệ. Slovan B khả năng cao sẽ thủng lưới ít nhất 2-3 bàn, trong khi họ cũng có thể ghi 1 bàn. Povazska Bystrica cũng có khả năng ghi bàn tốt và đồng thời để thủng lưới. Với những số liệu này, một trận đấu bùng nổ bàn thắng là rất có khả năng.
Dự đoán: TÀI
---
5. DỰ ĐOÁN HIỆP 1
Slovan Bratislava B có thành tích hiệp 1 khá tốt (thắng 2/3 trận), cho thấy họ có thể nhập cuộc nhanh và tạo được lợi thế sớm. Tuy nhiên, hàng thủ yếu kém có thể khiến họ đánh mất lợi thế đó hoặc thậm chí bị gỡ hòa ngay trong hiệp 1. MSK Povazska Bystrica có thành tích hiệp 1 không quá tốt nhưng với khả năng tấn công của mình, họ vẫn có thể tìm được bàn thắng. Với xu hướng cởi mở của cả hai đội, hiệp 1 cũng nhiều khả năng sẽ có bàn thắng.
Dự đoán: TÀI HIỆP 1 và Hòa (Draw) Hiệp 1 (nếu chọn kết quả)
---
6. DỰ ĐOÁN CẢ TRẬN & TỶ SỐ
MSK Povazska Bystrica với phong độ ổn định hơn và hàng phòng ngự ít tệ hơn (mặc dù vẫn để thủng lưới) sẽ có lợi thế lớn trước một Slovan Bratislava B với hàng thủ quá lỏng lẻo. Đội khách sẽ tận dụng được những khoảng trống và sai lầm của đối thủ để ghi bàn và giành chiến thắng chung cuộc. Slovan B với khả năng tấn công của mình cũng khó có thể tịt ngòi hoàn toàn.
Dự đoán kết quả cả trận: MSK Povazska Bystrica thắng.
Tỷ số dự đoán: Slovan Bratislava B 1 - 3 MSK Povazska Bystrica
🏆
Slovakia 2. Liga
Slovan Bratislava B
-
Chờ kết quả
MSK Povazska Bystrica
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Slovan Bratislava B vs MSK Povazska Bystrica
* Màu dọc đặc trưng chủ nhà 14/10/25 • 2. Liga
Slovan Bratislava B
2 - 4
HT: 1 - 2
MSK Povazska Bystrica
10/11/24 • 2. Liga
Slovan Bratislava B
2 - 0
HT: 1 - 0
MSK Povazska Bystrica
27/07/24 • 2. Liga
MSK Povazska Bystrica
1 - 3
HT: 0 - 0
Slovan Bratislava B
10/05/24 • 2. Liga
Slovan Bratislava B
2 - 0
HT: 0 - 0
MSK Povazska Bystrica
28/10/23 • 2. Liga
MSK Povazska Bystrica
3 - 1
HT: 1 - 0
Slovan Bratislava B
07/04/23 • 2. Liga
Slovan Bratislava B
2 - 2
HT: 1 - 1
MSK Povazska Bystrica
10/09/22 • 2. Liga
MSK Povazska Bystrica
1 - 2
HT: 0 - 1
Slovan Bratislava B
Thống Kê Đối Đầu: Slovan Bratislava B vs MSK Povazska Bystrica
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Slovan Bratislava B
VS
MSK Povazska Bystrica
4
Tổng bàn thắng
8
1
Trận thắng
2
0
Sạch lưới
1
1.333
Ghi bàn trung bình
1.333
2
Thắng Hiệp 1
2
3.333
Bàn thua trung bình
1.667
1
Số trận Hòa
2
1
Số trận Thua
2
0
H1 Hòa
1
1
H1 Thua
3
29.1%
Nhà cái dự báo Hòa
28.4%
44.4%
Nhà cái dự báo Thua
38.8%
Slovan Bratislava B
Thắng: 35.9%
Thắng: 35.9%
MSK Povazska Bystrica
Thắng: 38.1%
Thắng: 38.1%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.




